Trang 2 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 221
    Điều Hành Viên Server Alien's Avatar

Bắt đầu tính phí trung gian từ ngày 11/04/2015 cho tất cả các Cụm Máy Chủ

Chào các bạn như các bạn cũng đã biết Game chúng ta từ lâu đã áp dụng chính sách là trung gian miễn phí và rất nhiệt tình. Tuy nhiên hiện nay tình trạng lạm dụng trung gian giao dịch ngày càng nhiều hơn, việc trung gian giao dịch trước giờ nhằm mục đích giúp người chơi tránh lừa đảo và an toàn khi mua bán. Tuy nhiên chúng tôi lại vô tình tiếp tay cho những người chơi theo kiểu " Kinh doanh theo mùa " đến nỗi chỉ một món đồ nhỏ xíu 10.000 VND vẫn gọi trung gian và vẫn lấy thẻ. Việc này đồng nghĩa với mất giá VpointVpoint gần như là món tiền tệ " Vô dụng " chỉ dùng để reset. Với cách chơi kinh doanh kia Game chúng ta bị biến thành bãi đào tiền ..càng bị đào.. Game càng bị đưa xuống hố sâu !

Nay BQT quyết định thu phí Trung Gian Giao Dịch. Mục đích hạn chế đối tượng kinh doanh, nâng giá trị Vpoint, và hơn hết là 1 chút đóng góp của các bạn đến những Mod , GM trung gian giúp các bạn trong suốt 1 năm vừa qua. Mong rằng các bạn không có suy nghĩ " BQT làm thêm để hút máu " vì như mình đã nói và thời gian cũng đã chứng minh hơn 1 năm nay BQT không hề lấy 1 đồng phí trung gian nào nhưng vẫn nhiệt tình trung gian hết mình !
    * Lưu ý : Tiền Phí Trung Gian .. 2 Bên Tự Thỏa Thuận Với Nhau.

Giá Trị Giao Dịch Phí Trung Gian ( thẻ cào )
    Dưới 100.000 VND 10.000 thẻ cào
    100.000 VND - 299.000 VND 20.000 thẻ cào
    300.000 VND - 499.000 VND 40.000 thẻ cào
    500.000 VND - 799.000 VND 50.000 thẻ cào
    800.000 VND - 1.000.000 VND 80.000 thẻ cào
    Trên 1.000.000 VND 100.000 thẻ cào

Admin nhận trung gian giao dịch từ 9h sáng đến 20h đêm
    update ngày 26-7-1016
    Trung gian ATM chỉ nhận khi số tiền trên 1.000.000 VNĐ
    phí sẻ là 20% với số tiền giao dịch
    Hình thức trung gian : Bên mua sẻ chuyển tiền vào TK của AD trung gian , sau đó AD trung gian gửi tiền lại cho bên bán .
    Item sẻ được gửi cho bên mua sau khi AD trung gian nhận được tiền từ bên mua !!!

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Lần sửa cuối bởi Trung Gian, ngày 07-27-2016 lúc 08:46 AM.

Thành Viên Tâm Huyết vuongthua's Avatar

Re: Bắt đầu tính phí trung gian từ ngày 11/04/2015 cho tất cả các Cụm Máy Chủ

uppppppppp

Thành Viên Tâm Huyết anhanh38's Avatar

tôi nghĩ bạn nói rất đúng. nếu adm cảm thấy ko hài lòng vì gd quá ít thì có thể nhận miễn phí trung gian trên 50k đi. thế sẽ tạo điều kiến cho MU phát triển mạnh hơn. Thân

Thành Viên Tâm Huyết trantoan87's Avatar

Kinh doanh thoi cac thim ah. Neu cac thim ma la ad thi cung ko khac dau.

Thành Viên Tâm Huyết l1lzeus's Avatar

quá hay luôn gái ơi

Rượu XO
    Guest Rượu XO's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Mr_CUI Xem bài viết
    Alien & BQT MU thân mến, chước tiên tôi xin gửi lời cảm các bạn vì đã TG miễn phí cho mem từ chước tới nay, lời mà tôi muôn nói ở đây là, các bạn phải biết rằng thế mạnh và ưu điêm của các bạn ở đâu & tại sao sân trơi này khá đông mem, các bạn nghĩ rằng vì phiên bản MU này của các bạn đông là vì do phiên bản của các bạn hay ư, sai, đó là hoan toàn sai lâm, bay giờ không thiếu j phiên bản khác hay hơn phiên bản của các bạn nhiều. các bạn dc đông mem chơi là vì sự nhiệt tình chu đáo với các mem, trong đó điểm đặc biệt nhất là nhờ vào sự nhiệt tình TG miên phí của các bạn mà sân chơi của các bạn dc nhiu mêm ủng hộ các bạn đừng tiếc vài đông TG mà làm cho mem nhanh chong cảm thấy nhàm chán, ngại nhờ TG, chúng nó buôn bán thì sao chứ, tôi biết nhiều khi chỉ TG có 10kcar cũng phải TG cảm thấy dất ưc chế, bức súc. nếu ko muốn tình cảnh tương tự xảy ra, các bạn chỉ cần ra thông báo chỉ trung Gian giá trị GD > 50car chở lên thôi có thể cho rong chữ này chạy trong game or thông báo ở forum để mem biết, con lại giá chị nhỏ hơn 50car thì mem tự GD ví dụ 40car thì chia ít nhất 2 lân, thì có bị lừa cũng chỉ dc 20car rôi mem tự rút kinh nghiện. đó là giải pháp chước mắt tôi nghĩ ra, còn rất nhiều giải pháp khác mà. còn Alien dùng cái giả pháp như là lấy fi TG thì là 1 sai lầm đấy. tôi dám nhấn mạnh 4 câu là - Giải pháp Sai lầm- nếu ko tin tôi dám đánh cược với Alien về vụ này, rằng nếu sau khi quyết định đưa phương án TG tính phí này vào game, mà game ko bị giảm số lượng mem, thi tôi thua!, 1 lần nữa tôi xin góp ý chân thành với Alien & BQT MU nên xem sét lại vấn đề này..........Thân .......Mr_Quang!...

Pạn khỏi phải lo
    Ai muốn gắn bó vs MU tự khắc họ sẽ gắn bó .. chứ tiền phí khi trung gian quá rẽ và quá bèo ..
    bạn nghĩ xem .. bọn muốn chơi và ở lại MU ... có đời nào nó đi bán item ra tiền mặt ... và cho dù có bán cũng k đến nổi bán mấy item vặt vãnh để vướng mấy cái phí 10k hay 20k đâu ... mà những ai bán item vs giá lên đến 300k , 500k ,1tr đi nữa .. thì họ đã muốn nghĩ game rồi bạn à

Còn chuyện đi cam đoan là sau khi Alien ra quyết định này member sẽ không giảm ... Cái này mình nói thẳng vs bạn luôn ..
    Hết đua TOp là Member giảm hẳn ..
    Vì thực tế .. đa phần là mem chơi theo thị trường cày top bán item , bán acc ... 1 phần nữa là trẻ con chơi cho vui .. và 1 phần nữa là bọn vào cày item để kinh doanh item thôi ..
    Cái bọn bán item ra lấy tiền mặt .. Có thể là chơi kinh doanh xong nghĩ ... cũng có thể là nhiều item bán ra lấy card mà dùng .. thì cái việc đó chả quan trọng khi BQT lấy phí 10k , 20k đâu bạn à .. MU mình ra server đem lại cho các bạn sân chơi ...
    và đem lại 1 nguồn lợi nhỏ cho các bạn .. ..từ bán item .. ..
    Ví dụ nhé .. mình cho bạn là 1 mem gắn bó vs server lâu dài ... nhưng item quá nhiều .. mún bán bớt ra .. ok .. MU mình tạo cơ hội cho bạn có thể bán item ra card mà bạn cũng đòi hỏi là phải ăn trọn .. trong khi BQT TG free cho các bạn ... * Đọc lại lý do thu phí ở trên Alien viết đi bạn
    giờ chỉ lấy phí để giảm bớt các mem chơi thị trường và mất giá vp . bạn cũng phản đối sao ?

Ở Cmt của bạn :
    nếu ko muốn tình cảnh tương tự xảy ra, các bạn chỉ cần ra thông báo chỉ trung Gian giá trị GD > 50car chở lên thôi có thể cho rong chữ này chạy trong game or thông báo ở forum để mem biết, con lại giá chị nhỏ hơn 50car thì mem tự GD ví dụ 40car thì chia ít nhất 2 lân, thì có bị lừa cũng chỉ dc 20car rôi mem tự rút kinh nghiện
    Nếu thực sự có mem bị lừa 20k .. thì sao . bạn nghĩ họ sẽ im miệng hay ra kêu gào BQT giải quyết ? .. nếu bọn tôi Ko giải quyết thì họ chửi và nói BQT k hỗ trợ TG cho ae dưới 50k
    Và khi giải quyết ai sẽ là người giải quyết .. không phải là BQT bọn tôi hay sao ..
    Thay vì để họ tránh mất mát về tài sản BQT lấy phí .. khi TG dưới 100k chỉ lấy 10k phí .. để tránh mem chơi kinh doanh .. 1 mặt là như Alien đã nói
    và hơn hết là 1 chút đóng góp của các bạn đến những Mod , GM trung giangiúp các bạn trong suốt 1 năm vừa qua
    k phải sao

Thành Viên Tâm Huyết Mr_CUI's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi trantoan87 Xem bài viết
    Kinh doanh thoi cac thim ah. Neu cac thim ma la ad thi cung ko khac dau.
    ai cũng vậy,chính vi kinh doan. mà bạn hiểu dc bn về kinh doanh mà nói cau này?, xin lỗi tôi nói nghe hơi nặng lời chút. tôi xin đưa ra vài kinh nghiêm kinh doanh mà bản thân tôi là người thực hiên, xin đính chính chút, tôi kinh doanh nghề điên thoại
    , cửa hàng tuy ko to nhưng cũng số 1 ở đất ấy( vì chỉ còn mỗi cửa hàng của tôi ở đất ấy luôn , ko phải vì đất hẹp, mà chước đó cũng có vài quán nhưng đấu ko lại thì chuyên ngành kinh doanh rồi ). khi kinh doanh chung ta nên tính đến số lượng khách & chất lượng phục vụ, tấc nhiên lãi xuất thu nhập là hàng đầu. chính vì lãi xuất doanh thu mới fai đưa ra những chính sách & ưu đãi riêng, cung như adm MU này chẳng hạn, tính fi TG, ko sai nhưng sai ở chỗ đây chính là 1 chong những khuyên mãi đặc biệt riêng cua MUSS2.VN, nay bắt đầu tính fi, thì khác gì , rồi các bạn & Alien & BQT sẽ thấy tôi nói sai hay ?.( MU này đang dất dông mem tai sao ko nhân cơ hội này mà có thêm vài evenr nho nhỏ để 1 số AE mới biết đến muss2.vn thấy hay mà dưng chân ở MU này, khỏi phải đi tim các sv khác làm j?, tại sao không biết lạm dụng những lúc mới open sv mà lôi chân người ta lại?, lý do để lôi chân memr ở lại ah, có cả đống. vài câu xin nói riêng với Alien, tôi còn nhớ Alien đã nói với ai đó( cậu giỏi việc của cậu, tôi giỏi việc của tôi, trên đời hàng triệu công việc). dất đúng, tôi cũng công nhận trình đọ của Alien dất giỏi, nhưng có chỉ giỏi ở lĩnh vực chống phá games thôi, còn về mặt làm sao để tăng thêm số doanh thu của sv thì tôi thấy chưa giỏi, bởi vì còn quá nhiều cái bạn bị bỏ qua, và gân đây nhất là vấn đề ko cho ban vp với giá cao hơn 30% j j đó, tôi đã nói rồi, trong topic đó tôi nhớ tôi cũng dám đánh cược vơi Alien, về vụ chống phá giá vp, qua vài ngày open sv devuong (sv mới) như các bạn thấy đó, có ai bán & ai mua vp= giá như Alien đưa ra đâu đúng ko, mà toan giao mua cũn như giao bán với cái gia 100car=150-160 vp, thậm chí còn cao hơn, nếu ván này Alien mà dám cược thì Alien , cũng như vụ tính phí TG này, tôi đảm bảo ko khác j vụ vp đâu, ảnh hương ít nhiều thế nào rồi Alien sẽ thấy. dất nhiều điều muốn tâm sự nhưng thời gian có hạn( Alien muốn cược j pm yahoo : hong_quang2005, nhá or sms 0912646836:
    ..............Thân ....Mr_Quang!...

Trích dẫn Gửi bởi Rượu XO Xem bài viết
    Pạn khỏi phải lo
    Ai muốn gắn bó vs MU tự khắc họ sẽ gắn bó .. chứ tiền phí khi trung gian quá rẽ và quá bèo ..
    bạn nghĩ xem .. bọn muốn chơi và ở lại MU ... có đời nào nó đi bán item ra tiền mặt ... và cho dù có bán cũng k đến nổi bán mấy item vặt vãnh để vướng mấy cái phí 10k hay 20k đâu ... mà những ai bán item vs giá lên đến 300k , 500k ,1tr đi nữa .. thì họ đã muốn nghĩ game rồi bạn à

Còn chuyện đi cam đoan là sau khi Alien ra quyết định này member sẽ không giảm ... Cái này mình nói thẳng vs bạn luôn ..
    Hết đua TOp là Member giảm hẳn ..
    Vì thực tế .. đa phần là mem chơi theo thị trường cày top bán item , bán acc ... 1 phần nữa là trẻ con chơi cho vui .. và 1 phần nữa là bọn vào cày item để kinh doanh item thôi ..
    Cái bọn bán item ra lấy tiền mặt .. Có thể là chơi kinh doanh xong nghĩ ... cũng có thể là nhiều item bán ra lấy card mà dùng .. thì cái việc đó chả quan trọng khi BQT lấy phí 10k , 20k đâu bạn à .. MU mình ra server đem lại cho các bạn sân chơi ...
    và đem lại 1 nguồn lợi nhỏ cho các bạn .. ..từ bán item .. ..
    Ví dụ nhé .. mình cho bạn là 1 mem gắn bó vs server lâu dài ... nhưng item quá nhiều .. mún bán bớt ra .. ok .. MU mình tạo cơ hội cho bạn có thể bán item ra card mà bạn cũng đòi hỏi là phải ăn trọn .. trong khi BQT TG free cho các bạn ... * Đọc lại lý do thu phí ở trên Alien viết đi bạn
    giờ chỉ lấy phí để giảm bớt các mem chơi thị trường và mất giá vp . bạn cũng phản đối sao ?

Ở Cmt của bạn :

Nếu thực sự có mem bị lừa 20k .. thì sao . bạn nghĩ họ sẽ im miệng hay ra kêu gào BQT giải quyết ? .. nếu bọn tôi Ko giải quyết thì họ chửi và nói BQT k hỗ trợ TG cho ae dưới 50k
    Và khi giải quyết ai sẽ là người giải quyết .. không phải là BQT bọn tôi hay sao ..
    Thay vì để họ tránh mất mát về tài sản BQT lấy phí .. khi TG dưới 100k chỉ lấy 10k phí .. để tránh mem chơi kinh doanh .. 1 mặt là như Alien đã nói

k phải sao
    tôi thấy bạn càng nói càng tỏ rõ cái kém cỏi cua bạn, kể cả mem kinh doanh thì sao, hay j j đi nữa, chỉ cần họ có mặt tại sv, chỉ sợ bọn bán đồ bẩn & biết hack đồ j j đó, chứ train cày cuốc chân chính + úp đồ 1 cách chân chính thì càng tốt, tran đua tốp cũng phai đâu tư để rs + ut off, úp đồ mang bán cũng phải đầu tư ngoc vv.
    ví dụ: có thằng nào đó vào nhà tôi mua điện thoại của tôi rồi mang bán cho ai đó với gia bn tôi ko cần biết, miên là hàng có xuất xứ từ cửa hàng của tôi. họ bán càng nhiều thì đồng nghĩa với việc cửa hàng tôi càng có lãi xuất.
    - còn về vấn đề TG 20k car j j đó, bạn nên nhớ đó là lý do mà tôi ngĩ trong 1s nên ko thể ko có thiếu sót bạn nhá, tôi cũng có nói đó là vi dụ của tôi:

Điều Hành Viên Server Alien's Avatar

tôi thấy bạn càng nói càng tỏ rõ cái kém cỏi cua bạn, kể cả mem kinh doanh thì sao, hay j j đi nữa, chỉ cần họ có mặt tại sv, chỉ sợ bọn bán đồ bẩn & biết hack đồ j j đó, chứ train cày cuốc chân chính + úp đồ 1 cách chân chính thì càng tốt, tran đua tốp cũng phai đâu tư để rs + ut off, úp đồ mang bán cũng phải đầu tư ngoc vv.
    ví dụ: có thằng nào đó vào nhà tôi mua điện thoại của tôi rồi mang bán cho ai đó với gia bn tôi ko cần biết, miên là hàng có xuất xứ từ cửa hàng của tôi. họ bán càng nhiều thì đồng nghĩa với việc cửa hàng tôi càng có lãi xuất.
    - còn về vấn đề TG 20k car j j đó, bạn nên nhớ đó là lý do mà tôi ngĩ trong 1s nên ko thể ko có thiếu sót bạn nhá, tôi cũng có nói đó là vi dụ của tôi:
    cái quan trọng là ko phải vì bọn kinh doanh mới ko trung gian miễn phí trước gì cũng toàn kinh doanh vẫn free đó thôi. quang trọng như đả nói ở trên nâng giá trị Vpoint và tránh lạm dụng card quá mức trong game. Bạn chỉ mới vào game nên chưa biết gì nhiều server Đế vương củ cách đây 1 năm trung gian thu phí online còn đông hơn cả Đế Vương lần này, giá Vpoint của nó tới lúc tàn game vẫn là 150vp = 80k Card và member cực đông item cực có giá chứ không như kiểu động chút là bán = card như thế này còn về bạn ko muốn chơi thì tôi cũng chịu!!

Rượu XO
    Guest Rượu XO's Avatar

BQT đưa ra quyết định thu phí .. bạn phản đối .. và sau khi tôi cmt bạn bảo kém cõi
    vậy phải để TG Free mới k phải kém cõi hả bạn
    Pạn chỉ là mem chả hiểu cái cực của đội ngủ BQT cả ngày phải TG Hàng trăm lần.. mà đâu phải TG bt .. 10k , 20k vẫn bị gọi .. thà họ bán item ra vì nhiều hay gì gì đó k bik . nhưng đằng này vào cày cuốc xong bán item rồi out .. bạn chỉ đứng ở góc 1 member bạn chả bao h cảm nhận đc. hiểu chứ .. và cái chuyện kém cõi .. ok tôi nhận tôi chả giỏi hơn ai .. nhưng đến mức phải để bạn nói là kém cõi vì phải thu mấy đồng phí từ việc trung gian của các bạn thì bạn không thấy bạn hơi qá hả ..
    Mình nghĩ lý do k đơn thuần là mem ít hay k ít . họ muốn chơi thì họ chơi . vì đơn giản nói thẳng là MUss2.vn quá cứng . nói thẳng vs mọi người là k sập được .. và sự nhiệt tình trong support của BQT k tồi ... chứ k phải là do thu mấy đồng phí TG mà họ nghĩ đâu bạn ơi .. mình thấy chẳng qua là bạn bán item mà k chịu mất phí nên mới ý kiến BQT như vậy
    Chứ bản thân mình không tin là member họ chấp nhận bỏ 1 MU tồn tại lâu dài bền vững vì thi mấy đồng phí ít ỏi để sang 1 MU open vài ngày rồi sập đâu
    Mà nếu thực sự có những member như thế . thì cũng chả phải là loại MU yêu MU trung thành vs MU .. đâu .. chắc toàn là qua cày top xong bán item . bán acc r nghĩ thôi .. nên họ chả qtâm đến việc TG có thu phí

bạn chỉ là mem mới . chả hiểu và biết nhiều đâu .. tụi nó chơi theo kiểu kinh doanh item bộ nó đi nói vs bạn như thế hay sao .. hay nó giả vờ anh anh em em vs bạn .. bàn tán vs bạn về việc này bảo BQT làm vậy mất mem để phục vụ lợi ích kinh doanh thị trường .. khích cho bạn ..r bạn ra nói . ý kiến .. cay cú vs BQT .. bạn k thấy bạn là tay sai cho nó à ..
    Nói thẳng là bạn đừng có cay cú khi BQT thu phí làm thụt giảm tiền bán item của bạn mà đỗ vạ nói mình kém cỏi nữa được chưa .

* Và lần nữa . Mong bạn đọc lại cái lý do Alien muốn thu phí khi trung gian đi ...
    Và yên tâm .. member đi đâu rồi cũng về đó .. chả ai bỏ vì lý do thu phí khi trung gian đâu
    Vì chả ai dư giả item mà đi bán .. mà nếu có bán là họ đã dư giả rồi .. mà item dư giả kiếm được từ MUss2.vn đem bán ra card ... họ vẫn được lợi thì chả ai ý kiến vụ tiền phí ít ỏi

Trích dẫn Gửi bởi Rượu XO Xem bài viết
    BQT đưa ra quyết định thu phí .. bạn phản đối .. và sau khi tôi cmt bạn bảo kém cõi
    vậy phải để TG Free mới k phải kém cõi hả bạn
    Pạn chỉ là mem chả hiểu cái cực của đội ngủ BQT cả ngày phải TG Hàng trăm lần.. mà đâu phải TG bt .. 10k , 20k vẫn bị gọi .. thà họ bán item ra vì nhiều hay gì gì đó k bik . nhưng đằng này vào cày cuốc xong bán item rồi out .. bạn chỉ đứng ở góc 1 member bạn chả bao h cảm nhận đc. hiểu chứ .. và cái chuyện kém cõi .. ok tôi nhận tôi chả giỏi hơn ai .. nhưng đến mức phải để bạn nói là kém cõi vì phải thu mấy đồng phí từ việc trung gian của các bạn thì bạn không thấy bạn hơi qá hả ..
    Mình nghĩ lý do k đơn thuần là mem ít hay k ít . họ muốn chơi thì họ chơi . vì đơn giản nói thẳng là MUss2.vn quá cứng . nói thẳng vs mọi người là k sập được .. và sự nhiệt tình trong support của BQT k tồi ... chứ k phải là do thu mấy đồng phí TG mà họ nghĩ đâu bạn ơi .. mình thấy chẳng qua là bạn bán item mà k chịu mất phí nên mới ý kiến BQT như vậy
    Chứ bản thân mình không tin là member họ chấp nhận bỏ 1 MU tồn tại lâu dài bền vững vì thi mấy đồng phí ít ỏi để sang 1 MU open vài ngày rồi sập đâu
    Mà nếu thực sự có những member như thế . thì cũng chả phải là loại MU yêu MU trung thành vs MU .. đâu .. chắc toàn là qua cày top xong bán item . bán acc r nghĩ thôi .. nên họ chả qtâm đến việc TG có thu phí

bạn chỉ là mem mới . chả hiểu và biết nhiều đâu .. tụi nó chơi theo kiểu kinh doanh item bộ nó đi nói vs bạn như thế hay sao .. hay nó giả vờ anh anh em em vs bạn .. bàn tán vs bạn về việc này bảo BQT làm vậy mất mem để phục vụ lợi ích kinh doanh thị trường .. khích cho bạn ..r bạn ra nói . ý kiến .. cay cú vs BQT .. bạn k thấy bạn là tay sai cho nó à ..
    Nói thẳng là bạn đừng có cay cú khi BQT thu phí làm thụt giảm tiền bán item của bạn mà đỗ vạ nói mình kém cỏi nữa được chưa .

* Và lần nữa . Mong bạn đọc lại cái lý do Alien muốn thu phí khi trung gian đi ...
    Và yên tâm .. member đi đâu rồi cũng về đó .. chả ai bỏ vì lý do thu phí khi trung gian đâu
    Vì chả ai dư giả item mà đi bán .. mà nếu có bán là họ đã dư giả rồi .. mà item dư giả kiếm được từ MUss2.vn đem bán ra card ... họ vẫn được lợi thì chả ai ý kiến vụ tiền phí ít ỏi
    nói thật nha, mình toàn đi mua đồ= vp or car, còn kiếm đồ để bán chỉ = 1/000 lần minh mua. vấn đề ở đây là phương pháp kinh doan, bạn đừng đi sai mục đích!, tôi cũng bôn ba vài sv rôi, và hiên đang dừng chân ở đây, ae G tôi cung cam thấy TG miên fi là hợp lý, nên tôi cảm thấy đây là 1 thế mạnh của muss2.vn nay, nên góp ý vậy thôi, chư đông hay ít mem thì liên quan đến tui đâu ):,

Các Chủ đề tương tự

1. [Thông Báo Chung] Hỗ trợ và Trung Gian!
    Bởi Mập trong diễn đàn Thông Báo
    Trả lời: 136
    Bài viết mới nhất: 05-06-2016, 09:43 PM
  2. [Thông Báo Chung] Tổng Đài Hỗ Trợ Và Trung Gian !
    Bởi Alien trong diễn đàn Thông Báo
    Trả lời: 32
    Bài viết mới nhất: 12-25-2014, 01:52 PM
  3. [Thông Báo Chung] Vấn Đề Trung Gian - Gmer Nên Biết - MU Chiến Thần
    Bởi Thiên Tướng trong diễn đàn Thông Báo
    Trả lời: 43
    Bài viết mới nhất: 05-29-2014, 09:49 AM
  4. Kết Quả Vụ Trung Gian Giữa : BK_Milano và 1996.
    Bởi Admin.ABC trong diễn đàn Thông Báo
    Trả lời: 24
    Bài viết mới nhất: 05-24-2014, 06:09 PM