Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14

Chủ đề: Anh nào óc dơ bẩn

Thành Viên Tâm Huyết emla's Avatar

Thumbs up Anh nào óc dơ bẩn

Óc j dơ bẩn k có chút văn hoá. 3h khuya ngta treo đó mấy a rãnh thì đứg đó ks đi. Óc dơ tới nỗi đi mua đầy thùng máu quăng. Vì đam mê nên thức tới giờ đó sáng còn phải đi làm. Nghĩ sao đi làm mấy chuyện thật sự ức chế như thế.

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Re: Anh nào óc dơ bẩn

Trích dẫn Gửi bởi ღKỷ Niệm Đẹpღ Xem bài viết
    band band band hết những bọn auto như này đi alien
    Auto sao phải band k vi phạm quy định game. Nếu band thì dẹp auto ingame đi. Nói là nói mấy người chơi xấu thế thôi. TheKing87 máy mình auto vứt đồ bị lỗi nên nhặt hết. Chứ k phải k biết chỉnh bạn nhé.

Supporter Server HaSociu's Avatar

uhm minh thay mu nay adm ko co cam auto nhat do va auto bom mau va auto combo deu su dung dc binh thuong het nhe nen minh chi vi du ra thoi neu ae nao co muon lay phan auto bom mau va auto combo cu lien he gap minh nhe.minh se send cho su dung.khi nao adm cam ko su dung thi ko xai nua la dc con gio ko bi sao ca nen moi ng su dung thoai mai nhe==> chuc cac ban som nhat dc Lv va som Pk pro

Trích dẫn Gửi bởi theking87 Xem bài viết
    uhm minh thay mu nay adm ko co cam auto nhat do va auto bom mau va auto combo deu su dung dc binh thuong het nhe nen minh chi vi du ra thoi neu ae nao co muon lay phan auto bom mau va auto combo cu lien he gap minh nhe.minh se send cho su dung.khi nao adm cam ko su dung thi ko xai nua la dc con gio ko bi sao ca nen moi ng su dung thoai mai nhe==> chuc cac ban som nhat dc Lv va som Pk pro
    Zị Theking cho mình xin link auto inbox đi chứ mình sài mard nó quăng đồ là nó đi lại cho quăng luôn ức.

Thành Viên Tâm Huyết sniper208's Avatar

Mấy bác cho em xin link auto nhặt đồ với