Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: gủi leonard sv cry

Thành Viên Tâm Huyết SoiHoangDe's Avatar

gủi leonard sv cry

mình k biết hiềm khíc 2 guil thế nào . có cay cú vụ solo 1mATM hay k mình k biết .
    hôm wa có vào acc DaKimLuu sv Cry san boss cùng ae team Salem lúc 12h đêm . có 3 team đđ trong đó có thằng leonard . lúc ăn boss có pk thì 3 team đđ đều SML . ăn boss SML la chuyện qá bthuong ở game rùi . cay cú kiểu gì k biết lại to môm rủ solo team 5-5 5mATM . minh có nói thíc thể hiện thì cú lên tòa độ boss . nhưng vẫn SML ra ấy . rồi bạn LEONARD trình bày là có 3 thằng bên mình 4 thăng nên thua . xin thưa với bạn và muốn bạn chỉ giáo chút ít kinh ngiệm 3 thằng làm sao điều khiển đc 3 acc DL và 1 ef chiến thế bạn .

Còn chuyện solo 1-1 10mATM . bạn là thằng to mồm nhất lúc 12gio đêm . bạn là thằng rủ solo 1-1 10mATM .
    10m ATM k phải là nhỏ nha bạn . nếu bạn thíc thì ae hẹn 1 địa điểm nào trên Q.thủ Đức rồi mình chới 10mATM tại quán luôn . vì cùng Q.Thủ Đức mà . mình có nói như thế ,
    LEONARD nó bảo là nó k phải chủ acc + nó k rành về DL nên nó k solo nguoi khác solo ( vậy bạn có thấy mình Rẻ Rách + trẻ con k khi to môm rủ solo 5mATM rồi đến 10mATM ) nếu bạn đủ bản lỉnh to môm rủ solo 10mATM thì bạn cầm acc DL LEONARD và SaLem solo 1 van 10mATM tại 1 tiệm nét trên địa bàn Q.Thủ Đức . an thua giao dịch tiền tại chổ . k cần fai wa AD làm gi cho mất công .

thứ rr như bạn thì ae mình k ngại gì cả . thíc thì ae mình xuống tiệm nét của bạn làm kèo solo 10mATM luồn . rr nhu bạn to mồm thì minh chác 1 điều bạn *** có gì để ae mình sợ cả .

còn bạn muốn manh tính chất pk công băng nữa tránh việc pk ngoài đời thi . mình có biết đc 1 tiệm nét trên địa bàn Q.Thủ Đức của 1 anh giang hồ ngày xưa về hiu . chẳng ai zám đén quay phá . nên yên tâm pk song rùi gd tại chổ .

nếu bạn ok thì vao check 1 cái rùi để mình ? địa chỉ quán nét đó

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Thành Viên Tâm Huyết ronghaidau's Avatar

Re: gủi leonard sv cry

Ai gạ kèo mà chẳng được vì ae cũng muốn pk với nó. Lúc đầu thì thế nào rủ solo team vì nghe nói team SaLem pro lắm chưa online đủ . Lúc đầu chỉ solo kèo 1m vp pk team cho vui chứ chưa hề nói đến ATM nhé( xong có 1 ban bảo solo 1m vp đánh đấm gì). Xong bạn SaLem bảo thích đánh thì solo kèo 50tr , 15 m ATM....( nhưng khả năng mình chỉ chơi được kèo 10m ATM) vì muốn sv đông vui mới làm kèo solo cho Leonard va SaLem nhé. Trước nghe bạn SaLem bảo game vui mà thích hẹn nhau ngoài đời thì làm đếch gì( pk game xong chắc gì không pk ngoài đời). còn sợ hack hay gian lận gì thì cứ nhờ AD vô để đảm bảo tính công bằng nhe.

Thành Viên Tâm Huyết SaLem9x's Avatar

dm dao nay viet van hay the nhi , deo the nao tin dc
    Lần sửa cuối bởi SaLem9x, ngày 06-12-2017 lúc 01:36 PM.

Thành Viên Tâm Huyết sytkion's Avatar

Có bao nhiêu tiền mà đòi hổ báo thế sailem lê huynh bít thì gục gặc k bít thì ngậm cạc mà nghe nhé hẹn nhau pk ngoai cung tiem nét thà pk ngoài đời thật đi cho nó sưỡng pk game thua ức chế cũng dkm sml thôi thà là hẹn từ đầu là pk ngoài đời thật đi a e tao đợi mày đấy nếu điều đó làm mày thấy vui oke a tiếp

Thành Viên Tâm Huyết Ông Trùm's Avatar

Toàn thanh niên hổ báo cáo chồn

Thành Viên Tâm Huyết SoiHoangDe's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi ronghaidau Xem bài viết
    Ai gạ kèo mà chẳng được vì ae cũng muốn pk với nó. Lúc đầu thì thế nào rủ solo team vì nghe nói team SaLem pro lắm chưa online đủ . Lúc đầu chỉ solo kèo 1m vp pk team cho vui chứ chưa hề nói đến ATM nhé( xong có 1 ban bảo solo 1m vp đánh đấm gì). Xong bạn SaLem bảo thích đánh thì solo kèo 50tr , 15 m ATM....( nhưng khả năng mình chỉ chơi được kèo 10m ATM) vì muốn sv đông vui mới làm kèo solo cho Leonard va SaLem nhé. Trước nghe bạn SaLem bảo game vui mà thích hẹn nhau ngoài đời thì làm đếch gì( pk game xong chắc gì không pk ngoài đời). còn sợ hack hay gian lận gì thì cứ nhờ AD vô để đảm bảo tính công bằng nhe.
    neu nói đủ khả năng bên bạn chỉ có 10tr . thì bên mình cung chỉ đủ khả nang co 100k car thui ban chơi k . k chơi thi an boss ngậm hành vây thui chứ đừng mở miệng ra là solo ATM làm gi mất mặt nhau ra

Thành Viên Tâm Huyết bachduong's Avatar

toàn hổ báo quá

Rủ Caraven solo kìa

Thành Viên Tâm Huyết SoulCool's Avatar

uppppp cho chủ thớt

Thành Viên Tâm Huyết saew123456's Avatar

đã thua là cay cú mà cay cú là sẽ xảy ra án mạng tốt hết ko nên gặp tt

Thành Viên Tâm Huyết membermoi's Avatar

Adu...1 team salem dap sml 3team event ak.....ghe vai...........