Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên Tâm Huyết mocxi99's Avatar

Nhờ ADM check hộ những dòng chát lúc 2h tại at0 sv2 giữa nv SirTuanOnl vs Master6

Thân gửi anh em ở sv ANB nói chung cùng con chó Master nói riêng ,Mình là chủ acc tên nv : KiepDoDen8, đêm nay lúc 2h mình đang cày rs hộ TungDaiCa+ SirTuanOnl trên icarus sv 5,bỗng dưng ở đâu xuất hiên 1 con chó DL tên là Master1 ( Chủ lô đề ở sv 1 ) lên cắn tất cả ae ở trên đấy. Mình thua vì mình k có Buff Nó có Buff...cay quá tẩy điểm con sirtuanonl lam buff thì lên bem cho no sml. rồi nó xin thôi k đánh nữa...và chốt hạ 1 câu " buff xịn thế " .Nhưng mình vẫn đánh tới khi nó k dám lên. nó quay ra nt rủ mình chơi xóc đĩa để trả thù h.trc nó thua mình có hơn 100vp( đánh 5 ván nó thua cả 5) xog nó bảo m bịp nó...lừa đảo nó. AE nào chơi trò đấy biết nó ntn rồi phải k? xanh chín đến từng vp cuối cùng. Mình định k đánh đâu nhưng nghĩ lại hnay đánh lô chỗ nó thua nên muốn gỡ gạc tí....Xuống at0 nó bảo mình sao k lấy nv TungDaiCa chơi? M bảo tao k thích. Vì nick đấy của thng em tao nó không chơi cờ bạc Như htrc vì m biết tính thằng này rẻ rách,lúc nhận lô của nta 1-2m thấy hớn hở lắm...Nhưng khi đánh xóc đĩa, 3 cây chỉ dám đánh 10-20k/1van thôi )Nhưng gặp m kích cho vài câu" đêm hôm mày rủ nta đánh mà đánh có 20k thôi à... tao k chơi đâu" 100k ván đầu thì tao chơi. nó suy nghĩ 1 lúc rồi cũng chơi. Nó đánh 2 lần mà cả 2 toàn chết 2-3 con 1 lúc mà toàn 1-2 thôi, mình thì tiếc vãi nhưng phép vua phải thua lệ làng ( cho nó đổi nv khác rồi đánh lại ) Kết quả nó vẫn thua ). Ván 2 nó đánh 50k lại thua ván 3 trong lúc đang ra kèo mình gạ nó chơi 500 nhưng nó k dám chỉ chơi 100 . mình bảo 100 ko tao ko nhận. rồi tự ý đánh trc' ( THUA thì đánh sau nhé thng con bò master à ) Thứ 2 là : kèo 2 bên còn chưa thỏa thuận xog thì đừng tự ý đánh như thế. Mình chưa đánh và chỉ muốn nói để cho nó hiểu luật chơi ntn! Rồi nó out sang sv 1 chửi chủ G HuyHoang luôn, bảo lừa đảo, bịp nó .... ) Nói cho master nghe này đừng ngâm cứt phun người rồi chửi G HuyHoang nhé ! Tao mà biết bịp thì giàu con mẹ nó rồi master à, Tao thề thắng đc của may` ít VP lẻ mang tiếng tao quá...ĐÃ CÓ GAN CHƠI THÌ CÓ GAN CHỊU! đỏ đen mà phải ko anh em.
    Mang tiếng chủ lô đề mà lìu tìu quá...Tao biết số vp mày làm là ae trong G chung chứ m thì tính đó làm gì có phải k ?
    Thôi sắp đến h săn bos rồi mình xin gác bút ở đây nhờ ADM cùng 500 ae làm rõ vụ này cho mình. Tiện mình cũng khuyên ae bỏ lô đề cờ bạc đi nhé ko hay ho gì đâu ^^. Tôi mất mấy ae cũng vì lô đề mà bán đồ bán acc rồi

Xem thêm các bài viết cùng chuyên mục:

Lần sửa cuối bởi mocxi99, ngày 06-08-2017 lúc 05:01 AM.

Thành Viên Tâm Huyết master1sv.anb's Avatar

Re: Nhờ ADM check hộ những dòng chát lúc 2h tại at0 sv2 giữa nv SirTuanOnl vs Master6

mong ailen check đi xem nó dở trò thế nào tôi có người làm chứng cuộc chơi trước với nó vì lúc chơi nó đã nói ai ra kèo tiền thì người đó đánh trước

Thành Viên Tâm Huyết master1sv.anb's Avatar

Re: Nhờ ADM check hộ những dòng chát lúc 2h tại at0 sv2 giữa nv SirTuanOnl vs Master6

còn mày tao *** biết mày là ai và tao chỉ biết cái thằng nó đã chơi nick mày chả ra clg tốt nhất nick mình mình chơi đừng cho bọn cờ bạc vào liên lụy làm cc gì oke

Thành Viên Tâm Huyết tung1993's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi master1sv.anb Xem bài viết
    còn mày tao *** biết mày là ai và tao chỉ biết cái thằng nó đã chơi nick mày chả ra clg tốt nhất nick mình mình chơi đừng cho bọn cờ bạc vào liên lụy làm cc gì oke
    sao tự nhiên m lôi tao vào cuộc là sao ???

Đang Chơi Ngoài Đảo ღKỷ Niệm Đẹpღ's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi tung1993 Xem bài viết
    sao tự nhiên m lôi tao vào cuộc là sao ???
    bạn ý thích bạn ý lôi có sao không ông ? ))